Đăng ký in sao y bằng tốt nghiệp/Chứng nhận TN tạm thời
27/10/2021 22:37:13| Người đăng tin: cvbang
Sinh viên tốt nghiệp đợt 2 và 3 năm học 2020-2021, có thể đăng ký theo mẫu trực tuyến (nếu cần).
Do tình hình dịch bệnh Covid-19 diễn biến phức tạp, và phải thực hiện giãn cách để phòng chống dịch bệnh nên Nhà trường chưa thể tổ chức phát bằng tốt nghiệp cho sinh viên tốt nghiệp đợt 2 và đợt 3 năm học 2020-2021 trong thời gian này.
Đễ hỗ trợ sinh viên có nhu cầu, Nhà trường sẽ sao y bản chính bằng tốt nghiệp (hoặc in giấy chứng nhận tạm thời đối với trường hợp mới có quyết định tốt nghiệp) và gửi qua đường bưu điện cho sinh viên.